Þjálfarar og æfingatímar yngri flokka haustið 2017

Hér fylgja upplýsingar um þjálfara og æfingatíma 2. – 8. flokks hjá Knattspyrnufélagi ÍA í vetur. Ný æfingatafla tekur gildi við flokkaskiptin, 4. september.

 

8. flokkur – Þjálfari: Aldís Ylfa Heimisdóttir

Æfingar fara fram í íþróttahúsinu á Jaðarsbökkum

Strákar og stelpur fædd 2012 eða síðar æfa á fimmtudögum frá 16:30-17:10

 

7. flokkur karla – Þjálfari: Skarphéðinn Magnússon

Strákar fæddir 2011

Þriðjudaga kl. 15:00-16:00

Miðvikudaga og fimmtudaga kl. 14:00-15:00

 

Strákar fæddir 2010

Þriðjudaga, miðvikudaga og fmmtudaga kl. 15:00-16:00

 

7. flokkur kvenna – Þjálfari: Magnea Guðlaugsdóttir

Stelpur fæddar 2010 og 2011

Mánudaga og föstudaga kl. 15:00-16:00

Miðvikudaga kl. 14:30-15:30

 

6. flokkur karla – Þjálfari: Skarphéðinn Magnússon

Strákar fæddir 2008 og 2009

Mánudaga, þriðjudaga og föstudaga kl. 14:00-15:00

 

6. flokkur kvenna – Þjálfari: Aníta Lísa Svansdóttir

Stelpur fæddar 2008 og 2009

Mánudaga og föstudaga kl. 15:00-16:00

Miðvikudaga kl. 14:30-15:30

 

5. flokkur karla – Þjálfarar: Kristinn Guðbrandsson og Breki Berg Guðmundsson

Strákar fæddir 2006 og 2007

Mánudaga, miðvikudaga og föstudaga kl. 16:00-17:15

Laugardagar kl. 09:00-10:00

 

5. flokkur kvenna – Þjálfari: Magnea Guðlaugsdóttir

Stelpur fæddar 2006 og 2007

Mánudaga og föstudaga kl. 15:00-16:00

Miðvikudaga kl. 14:30-15:30

Sunnudaga 11:00-12:00

 

4. flokkur karla – Þjálfarar: Sigurður Jónsson og Guðjón Heiðar Sveinsson

Strákar fæddir 2004 og 2005

Mánudagar kl. 19:45-21:00

Miðvikudagar kl. 18:30-19:45

Fimmtudagar kl. 16:00-17:15

Sunnudagar kl. 09:00-10:00

 

4. flokkur kvenna – Þjálfari: Magnea Guðlaugsdóttir

Stelpur fæddar 2004 og 2005

Þriðjudaga kl. 16:00-17:15

Miðvikudadaga kl. 17:15-18:30

Föstudaga kl. 15:00-16:00

Sunnudaga kl. 11:00-12:00

 

3. flokkur karla – Þjálfarar: Heimir Eir Lárusson og Þorsteinn Gíslason

Strákar fæddir 2002 og 2003

Mánudaga kl. 18:30-19:45

Fimmtudaga kl. 19:45-21:00

Föstudaga kl. 16:00-17:15

Sunnudaga kl. 10:00-11:00

 

3. flokkur kvenna – Þjálfarar: Skarphéðinn Magnússon og Aldís Ylfa Heimisdóttir

Stelpur fæddar 2002 og 2003

Þriðjudaga kl. 19:45-21:00

Miðvikudaga kl. 17:15-18:30

Föstudaga kl. 18:30-19:45

Sunnudaga kl. 11:00-12:00

 

2. flokkur karla – Þjálfarar: Sigurður Jónsson og Elinbergur Sveinsson

Strákar fæddir 1999, 2000 og 2001

Þriðjudaga kl. 17:15-18:30

Miðvikudaga kl. 19:45-21:00

Föstudaga kl. 17:15-18:30

Laugardaga kl. 10:00-11:00

 

2. flokkur kvenna – Þjálfari: Aníta Lísa Svansdóttir

Stelpur fæddar 1999, 2000 og 2001

Þriðjudaga kl. 19:45-21:00

Miðvikudaga kl. 17:15-18:30

Föstudaga kl. 18:30-19:45

Sunnudaga kl. 11:00-12:00

 

Lúðvík Gunnarsson hefur tekið við af Jóni Þór Haukssyni sem yfirþjálfari félagsins. Það má senda honum tölvupóst á netfangið ludvik@kfia.is ef þið hafið einhverjar athugasemdir eða fyrirspurnir sem tengjast þjálfurum og/eða æfingatímum.